Mẫu 13F của SEC
Danh mục 13F của Mawer Investment Management Ltd.
Quý kết thúc 30 thg 9, 2026, nộp SEC ngày 6 thg 11, 2026. Vị thế lớn nhất: GOOG chiếm 5,8%.















- Giá trị báo cáo
- 13,64 T US$
- Số mã nắm giữ
- 143
- 10 vị thế lớn nhất
- 42,3%
- trên tổng giá trị 13F báo cáo
- Thay đổi từ 30 thg 6, 2026
- 15 mới, 33 mua thêm, 93 bán bớt, 14 bán hết
Những thay đổi lớn nhất trong quý
Thay đổi số cổ phần nắm giữ so với hồ sơ quý kết thúc 30 thg 6, 2026.
Mua mạnh nhất
NVDA NVIDIA CORPORATION+0,6%Tỉ trọng 5,19%
APH AMPHENOL CORP+76,7%Tỉ trọng 2,58%
SPGI S&P GLOBAL INC+2,3%Tỉ trọng 1,27%
MCK MCKESSON CORP+5,7%Tỉ trọng 1,19%
GNRC GENERAC HLDGS INC+8.166,5%Tỉ trọng 0,91%
Bán mạnh nhất
GOOG ALPHABET INC-13,4%Tỉ trọng 5,80%
MSFT MICROSOFT CORP-13,5%Tỉ trọng 5,46%
AMZN AMAZON COM INC-3,9%Tỉ trọng 5,31%
SHEL SHELL PLC-8,0%Tỉ trọng 5,14%
V VISA INC-13,5%Tỉ trọng 3,94%
Vị thế lớn nhất
30 vị thế lớn nhất theo tỉ trọng trong tổng số 143. Không gồm các dòng quyền chọn.
| # | Công ty | Tỉ trọng | Thay đổi so với quý trước |
|---|---|---|---|
| 1 | GOOG ALPHABET INC | 5,80% | -13,4% |
| 2 | MSFT MICROSOFT CORP | 5,46% | -13,5% |
| 3 | AMZN AMAZON COM INC | 5,31% | -3,9% |
| 4 | NVDA NVIDIA CORPORATION | 5,19% | +0,6% |
| 5 | SHEL SHELL PLC | 5,14% | -8,0% |
| 6 | V VISA INC | 3,94% | -13,5% |
| 7 | WAT WATERS CORP | 3,16% | -19,3% |
| 8 | COR CENCORA INC | 3,03% | -7,6% |
| 9 | META META PLATFORMS INC | 2,70% | -6,9% |
| 10 | APH AMPHENOL CORP | 2,58% | +76,7% |
| 11 | AER AERCAP HOLDINGS NV | 2,42% | -4,8% |
| 12 | WFC WELLS FARGO & CO | 2,30% | -6,5% |
| 13 | NOC NORTHROP GRUMMAN CORP | 2,14% | -9,3% |
| 14 | MRSH MARSH & MCLENNAN COS INC | 2,07% | -11,7% |
| 15 | BRK/A BERKSHIRE HATHAWAY INC DEL | 2,03% | -10,6% |
| 16 | ICE INTERCONTINENTAL EXCHANGE IN | 2,01% | -11,4% |
| 17 | JPM JPMORGAN CHASE & CO | 1,95% | -13,3% |
| 18 | AON AON PLC | 1,88% | -20,8% |
| 19 | AEP AMERICAN ELEC PWR CO INC | 1,88% | -5,4% |
| 20 | TSEM TOWER SEMICONDUCTOR LTD | 1,73% | -0,3% |
| 21 | SO SOUTHERN CO | 1,71% | -7,1% |
| 22 | MA MASTERCARD INCORPORATED | 1,54% | -12,3% |
| 23 | CME CME GROUP INC | 1,54% | -16,1% |
| 24 | SPGI S&P GLOBAL INC | 1,27% | +2,3% |
| 25 | MCK MCKESSON CORP | 1,19% | +5,7% |
| 26 | SII SPROTT INC | 0,98% | -15,0% |
| 27 | CPAY CORPAY INC | 0,92% | -12,5% |
| 28 | TXN TEXAS INSTRS INC | 0,91% | -0,9% |
| 29 | GNRC GENERAC HLDGS INC | 0,91% | +8.166,5% |
| 30 | VRSK VERISK ANALYTICS INC | 0,85% | +49,2% |
Theo dõi Mawer Investment Management Ltd. mà không cần lục hồ sơ SEC
TopOne theo dõi mọi hồ sơ 13F mới, giao dịch của nghị sĩ và cổ đông nội bộ, chỉ ra điều gì đã thay đổi, và giúp bạn nghiên cứu từng mã bằng AI. Bắt đầu miễn phí.
Theo dõi Mawer Investment Management Ltd. trong TopOneVề dữ liệu này
Vị thế theo hồ sơ SEC Mẫu 13F-HR, định giá theo giá cuối quý. Tỉ trọng là phần của mỗi vị thế trên tổng giá trị 13F báo cáo, không phải trên tổng tài sản của tổ chức, và không nói gì về lợi nhuận.
13F cho thấy các vị thế mua niêm yết tại Mỹ vào ngày cuối quý và được nộp tối đa 45 ngày sau đó. Không gồm vị thế bán khống, tiền mặt, trái phiếu và phần lớn tài sản ngoài Mỹ; vị thế có thể đã thay đổi.
Nguồn: SEC Mẫu 13F-HR, số hồ sơ 0000945621-26-001348.
Chỉ mang tính thông tin. Không phải lời khuyên đầu tư hay khuyến nghị mua bán bất kỳ chứng khoán nào.
